Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

DIỄN ĐÀN TRƯỜNG THPT KHÁNH SƠN

vì sao forum ko phát triển Trang_10Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

vì sao forum ko phát triển

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
BoCongAnh

BoCongAnh

vì sao forum ko phát triển Empty
Bài gửiTiêu đề: vì sao forum ko phát triển   vì sao forum ko phát triển I_icon_minitimeSun Oct 03, 2010 10:15 am

theo em những lí do để forum ko phat trien duoc la mot so van de sau day
1) khong hap dan va tinh thiet thuc cua no. theo nhu thay` noi thì hoc sinh mien nui ko co dieu kien de tiep can internet em cho la ko dung .boi~ vi` neu nhu ta den truoc quan net gan` cho thì sẽ thay rat rõ là so học sinh su dung net rat nhieu va da so la hs truong minh .vay ko the noi la ko tiep can internet dc. hon nũa xu huong gioi tre hien nay là the hien mình muon boc lo ban than .nen khi vao forum cung vay.giua cac thanh vien tich cuc va ko tich cuc phai co khoang cach .nhu vay moi kich thich dc tinh sang tao cung nhu hang hai hon trong viec dong gop forum.
2) chua chủ động: forum truong minh khong dep .khong pai vì forum mien phi.van co rat nhieu forum mien phi nhug cau hien va giao dien lai rat dep. noi dung cua forum truong minh cung khong nhieu.nen lam nhieu muc nua .nhat la muc ve cac lop va giao cho lop truong tung lop dam nhan. ngoai ra trong muc hoc tap thì nen tao cac bai theo tung mon. vd nhu toan,li,hoa vvvv de hoc sinh nao thac mac co the vao ngay chu de` do de hoi? vd 1 forum forum
3) thanh vien spam cua forum minh rat nhieu vao 1 so bai viet co thể thay duoc dieu nay .can dua ra luat de phat cac thanh vien co dau hieu spam trong bai viet.vi forum da co chat rum nen viec nay la lam cho forum ko co chon loc .dan den su phan cảm. ngoai ra cac bai viet nao trong vong 1 tuan ko co nguoi tra loi hoac so nguoi xem qua it thi cung nen xoa bot .
4) nen tao nguon kinh phi của forum bang cach la in cac tai lieu hoc tap de ban cho hoc sinh .vi dieu kien mien nui thi tai lieu hoc tap la rat thieu.va khong du .qua do chung ta con co the gioi thieu them ve forum.
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: vì sao forum ko phát triển   vì sao forum ko phát triển I_icon_minitimeSun Oct 03, 2010 10:33 am

Em rất có tầm nhìn, em có thể cho thầy biết thông tin cụ thể về em được không?
https://kson.forumvi.com
BoCongAnh

BoCongAnh

Bài gửiTiêu đề: Re: vì sao forum ko phát triển   vì sao forum ko phát triển I_icon_minitimeSun Oct 03, 2010 10:35 am

em chỉ muốn góp ý vậy thôi.
!_.-._-*PoWer*-_.-._!

!_.-._-*PoWer*-_.-._!

Bài gửiTiêu đề: Re: vì sao forum ko phát triển   vì sao forum ko phát triển I_icon_minitimeSun Oct 03, 2010 3:47 pm

toan noi ngc lai voi hs va admin!
http://www.nhaccuatui.com/profile?tv=wimwlwdjy
BoCongAnh

BoCongAnh

Bài gửiTiêu đề: Re: vì sao forum ko phát triển   vì sao forum ko phát triển I_icon_minitimeSun Oct 03, 2010 3:58 pm

mình chỉ nói những điều mình nghĩ và thấy tốt cho forum thôi.bạn nói mình nói ngược vậy mình hỏi bạn.bạn cũng chơi điện tử rất nhiều vậy bạn nói học sinh trường mình có phải chơi nét rất nhiều không.đa số đều có nick chát .đúng không trung.
!_.-._-*PoWer*-_.-._!

!_.-._-*PoWer*-_.-._!

Bài gửiTiêu đề: Re: vì sao forum ko phát triển   vì sao forum ko phát triển I_icon_minitimeSun Oct 03, 2010 4:58 pm

uh!nhung io chi len forum thui hok choi gameonline nua oi`!the cho bik ten dc ko!gui qua tin nhan ay'!bi mat thui!
http://www.nhaccuatui.com/profile?tv=wimwlwdjy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: vì sao forum ko phát triển   vì sao forum ko phát triển I_icon_minitime

vì sao forum ko phát triển
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hỗ trợ Chatbox trong forum
» TRANG ÂM NHẠC CỦA FORUM
» hay tham gia vao forum truong minh de .............
» TẠO LIST NHẠC RIÊNG CỦA MÌNH TRÊN FORUM!